സാന്ത്വന സദനം: നിര്‍മാണ പ്രവൃത്തി ഉദ്ഘാടനം പ്രൗഢമായി

സാന്ത്വന സദനം: നിര്‍മാണ പ്രവൃത്തി  ഉദ്ഘാടനം പ്രൗഢമായി

സാന്ത്വന സദനം: നിര്‍മാണ പ്രവൃത്തി ഉദ്ഘാടനം പ്രൗഢമായി

മലപ്പുറം: എസ് വൈ എസ് ജില്ലാ കമ്മിറ്റിക്കു കീഴില്‍ മഞ്ചേരി 22ാം മൈല്‍സില്‍ നിര്‍മിക്കുന്ന സാന്ത്വന സദനത്തിന്റെ പ്രവൃത്തി ഉദ്ഘാടനം പ്രൗഢമായി. പ്രവാചക പ്രകീര്‍ത്തന സദസോടെയാണ് പരിപാടികള്‍ക്ക് തുടക്കം കുറിച്ചത്. 4212 ചതരശ്ര അടി വിസ്തീര്‍ണത്തില്‍ കോണ്‍ക്രീറ്റിംഗ് നടത്തിയാണ് ഇതിന് തുടക്കം കുറിക്കുന്നത്.
ചടങ്ങില്‍ എസ് വൈ എസ് ജില്ല പ്രസിഡന്റ് സയ്യിദ് സ്വലാഹുദ്ദീന്‍ ബുഖാരിയുടെ അധ്യക്ഷതയില്‍ ഐ സി എഫ് നാഷനല്‍ കമ്മിറ്റി പ്രസിഡന്റ് സയ്യിദ് ഹബീബ് കോയ തങ്ങള്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. എം അബൂബക്കര്‍ പടിക്കല്‍, കെ പി ജമാല്‍ കരുളായി, അസൈനാര്‍ സഖാഫി കുട്ടശ്ശേരി പ്രസംഗിച്ചു. പ്രകീര്‍ത്തന സദസിന് സയ്യിദ് സീതിക്കോയ തങ്ങള്‍, ഇ കെ മുഹമ്മദ് കോയ സഖാഫി, റഹീം കരുവള്ളി, ബശീര്‍ ചെല്ലക്കൊടി നേതൃത്വം നല്‍കി. ഐ സി എഫ് ജിദ്ദ സെന്‍ട്രല്‍ കമ്മിറ്റിയുടെ നിര്‍മാണ ഫണ്ടിന്റെ മൂന്നാം ഗഡു മജീദ് സഖാഫി എടവണ്ണ ഇസ്മാന്‍ പാച്ചീരി എന്നിവര്‍ ജില്ല കമ്മിറ്റിക്ക് കൈമാറി. ഇബ്‌റാഹീം ബാഖവി, കൂരിയാട്, മുഹ് യുദ്ദീന്‍ കുട്ടി സഖാഫി പുകയൂര്‍, ഹംസ സഖാഫി മാമ്പറ്റ, ഒ എം എ റശീദ് ഹാജി തുടങ്ങിയവര്‍ സംബന്ധിച്ചു. ഡയാലിസിസ് സെന്റര്‍, റിട്ടയര്‍മെന്റ് ഹോം, കൗണ്‍സിലിംഗ് ആന്റ്ഡി അഡിക്ഷന്‍ സെന്റര്‍, മെഡിക്കല്‍ ക്ലിനിക്, കോണ്‍ഫറന്‍സ് ഹാള്‍ തുടങ്ങിയ സംവിധാനങ്ങള്‍ ലക്ഷ്യമാക്കിയാണ് സാന്ത്വന സദനം നിര്‍മിക്കുന്നത്.

© iMM Online Media I Like and Share👍👍
https://www.facebook.com/islamicmediamission/

Like
Like Love Haha Wow Sad Angry

iMMadmin

Close
Close

Please enter your username or email address. You will receive a link to create a new password via email.

Close

Close