എസ് വൈ എസ് പ്രഭാഷക സംഗമം ഇന്ന്‌ (30/4/2018)

എസ് വൈ എസ് പ്രഭാഷക സംഗമം ഇന്ന്‌ (30/4/2018)

എസ് വൈ എസ് പ്രഭാഷക സംഗമം ഇന്ന്‌ (30/4/2018)

കോഴിക്കോട്: ഇസ്ലാമിക ദഅ്വത്തിന്‍റെ വഴിയില്‍ നിസ്തുലമായ സേവനം ചെയ്യുന്ന പ്രഭാഷകരുടെ സംസ്ഥാനതല സംഗമം ഇന്ന്‌ കോഴിക്കോട് .. തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട ചാര്‍ട്ടേര്‍ഡ് പ്രാസംഗികരുടെ മൂന്നാമത് വേദിയാണ് സമസ്ത സെന്‍ററിലെ എക്സിക്യൂട്ടീവ് ഹാളില്‍ നടക്കുന്നു.
പ്രഭാഷണ കലയില്‍ പ്രാവീണ്യം നേടിയ പ്രഗത്ഭരായ 93 പ്രസംഗകരാണ് ഈ സുപ്രധാന സംഗമത്തിലെ പ്രതിനിധികള്‍. കാലത്ത് പത്ത് മണിക്കാരംഭിക്കുന്ന സംഗമത്തില്‍ പേരോട് അബ്ദുറഹ്മാന്‍ സഖാഫി, സയ്യിദ് ത്വാഹ സഖാഫി, ഡോ. എ പി അബ്ദുല്‍ ഹകീം അസ്ഹരി, മജീദ് കക്കാട്, പി.കെ.എം സഖാഫി ഇരിങ്ങല്ലൂര്‍, റഹ്മത്തുല്ല സഖാഫി എളമരം തുടങ്ങിയവര്‍ വിവിധ സെഷനുകള്‍ക്ക് നേതൃത്വം നല്‍കും. തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട മുഴുവനാളുകളും കൃത്യസമയത്ത് എത്തിച്ചേരണമെന്ന് സംസ്ഥാന ദഅ്വാകാര്യ സമിതി അറിയിച്ചു.

Like
Like Love Haha Wow Sad Angry

iMMadmin

Leave a Reply

Close
Close

Please enter your username or email address. You will receive a link to create a new password via email.

Close

Close